Wiki hii kwenye Mdundo DJ stories, kivutio kinamhusu chipukizi wa kucheza disc, Esther Aniefok anayefahamika kwa jina la DJ Pakty. Anatufahamisha katika safari yake na hadithi ya kutia moyo ya jinsi DJing kumemfanya kuwa mtu aliye leo


 Wiki hii kwenye Mdundo DJ stories, kivutio kinamhusu chipukizi wa kucheza disc, Esther Aniefok anayefahamika kwa jina la DJ Pakty. Anatufahamisha katika safari yake na hadithi ya kutia moyo ya jinsi DJing kumemfanya kuwa mtu aliye leo.

Kama tu wacheza diski wengine wengi wanaokuja nchini, DJ Pakty alianza kutoka mwanzo mnyenyekevu sana. Anakumbuka matusi aliyopokea na matatizo ya kifedha kama changamoto za awali alizokabiliana nazo wakati wa kuanzishwa kwa kazi yake ya DJ. Upendo wake kwa Djing hutokana na mapenzi yake ya muziki, na msisimko na muziki wa furaha huleta kwa watu. " Nilichagua kazi hii kwa sababu naipenda ninapoona watu wakiwa na furaha wakati DJ anacheza, na pia nina shauku kubwa ya muziki, " anasema.

UNAWEZA PIA:  Pakua Omah Lay Finest Mix kwenye Mdundo

Shukrani kwa Mdundo, DJ Pakty ameweza kujipatia Macbook ya kumsaidia u-DJ na kuboresha ujuzi wake huku akikabiliwa na changamoto ya kupata nafasi/mahali pa kudumu ambapo anaweza kucheza na kuonyesha ujuzi wake kila mara.

DJ Pakty

Ingawa onyesho la DJ kwa ujumla linatawaliwa na wanaume, DJ Pakty anatambua ukweli kwamba ma-DJ wa kike bado wana fursa nzuri za kutosha kufanikiwa lakini kama kila mtu mwingine pia wanahitaji kusaidiwa kukua.

Mdundo Guides: Jinsi Ya Kupata Pesa Na Kulipwa

Ni ndoto ya kila DJ chipukizi kucheza kwenye tamasha kubwa na kwa Pakty anataka kuigiza msanii mkubwa na pia kwenye MTV Base. Kwa maneno yake; " OMG! Nilipoanza djing daima nimeota ya kucheza kwenye MTV BASE; ndoto yangu ya juu, omo mehn pia natamani kuchezea msanii bora ."

Ma-DJ wengine huhisi vizuri zaidi wakiwa studio huku wengine wakiwa jukwaani lakini kwa Pakty, ni sawa kwake lakini anapendelea zaidi kucheza jukwaani kwa sababu anapata fursa ya kuwasiliana na watazamaji wake.

Jisajili sasa na ufurahie Mchanganyiko wa DJ wa aina mbalimbali kwenye Mdundo

Ma-DJ ambao wanaweza kuathiri na kuwasiliana vyema na hadhira yao huwa na jambo moja linalofanana kando na ujuzi wao, na hiyo ni maktaba ya muziki tajiri. DJ Pakty anafichua kwamba yeye husasisha maktaba yake ya muziki na Mdundo na DJ City. Pia anaangalia na kuhamasishwa na DJ Consequence ambaye kwa hisani ya Vibes Academy yake, ameweza kujifunza na kukua. " Kwa kweli mtafute DJ Consequence, ndio kwa sababu nimepata mengi ninayojua kwa sasa kwa sababu ya wazo lake nzuri la akademia ya vibes ," anatoa maoni.

DJ Pakty

Pakty anamtaja Olamide kama msanii wa Nigeria ambaye angependa kuigiza. Anasema Olamide ni "baba kwa wasanii wote" na anapenda nyimbo zake zote. Mapenzi ya Pakty kwa muziki wa Kinigeria na Afrobeats huathiri upendeleo wake kwa kulinganisha na nyimbo za kigeni.

Akiondoka, DJ Pakty anashiriki ushauri huu kwa wanaotaka kuwa DJ; "Endelea kusukuma, weka umakini, fanya mazoezi thabiti na uamini kila wakati, ingawa sio rahisi lakini kile ninachofanya ninapohisi kuwa yote yamekwisha".

Jisajili sasa na ufurahie Mchanganyiko wa DJ wa aina mbalimbali kwenye Mdundo

Download Wiki hii kwenye Mdundo DJ stories, kivutio kinamhusu chipukizi wa kucheza disc, Esther Aniefok anayefahamika kwa jina la DJ Pakty. Anatufahamisha katika safari yake na hadithi ya kutia moyo ya jinsi DJing kumemfanya kuwa mtu aliye leo Song, Nyimbo mpya lyrics, >Album, New Free Mp3, mp4 and 3gp.

Post a Comment