Virgil Van Dijk 'Amekuwa Mjanja Wazi' Juu ya Ukosoaji - Songstz

Ping

Virgil Van Dijk 'Amekuwa Mjanja Wazi' Juu ya Ukosoaji


 Craig Burley alidai Virgil van Dijk amekuwa 'mjanja' juu ya ukosoaji baada ya beki huyo kuwakashifu wachambuzi ambao wanaendelea kuwakosoa wachezaji wa Liverpool wakati wa mwanzo wao mbaya wa msimu.

Kikosi cha Jurgen Klopp kiliishinda Ajax shukrani kwa bao la kichwa la Joel Matip dakika ya 89 walipopata pointi zao tatu za kwanza katika kundi lao la Ligi ya Mabingwa Uwanja wa Anfield Jumanne jioni.

Van Dijk, ambaye pamoja na wachezaji wenzake wote walikasirishwa sana kwa uchezaji wake katika mechi yao ya kwanza ya Uropa - kipigo cha 4-1 dhidi ya Napoli - aliiambia BT Sport kwamba wachambuzi kama hao walilenga tu kushusha ari kwa Liverpool.

Alisema: 'Kurejea kutoka kwa onyesho la kutisha huko Naples ilikuwa muhimu sana kuonyesha hisia chanya. Si rahisi kuigeuza, lakini ni hatua katika mwelekeo sahihi… Ilikuwa muhimu sana kushinda kuelekea mapumziko ya kimataifa.

'Hatusikilizi ulimwengu wa nje. Wachezaji wengi wa zamani wa kandanda, ambao wanajua hasa tunachopitia, wanasema mengi ili kutushusha chini, lakini tunajua mchezo wa mwisho ulikuwa mbaya sana na hii ilikuwa hatua katika mwelekeo sahihi.'

Kufuatia mahojiano hayo ya mlipuko, Craig Burley wa ESPN alidai kwamba alipendekeza beki huyo amekuwa 'mwerevu' kutokana na ukosoaji huo na hakuweza kushughulikia majibu hasi, licha ya kusifiwa hapo awali.

"Nje ya mchezo huu wa kipigo huko Naples, kulikuwa na ukosoaji mwingi kwa Alexander-Arnold na wanne wa nyuma, akiwemo Van Dijk," Burley alisema kwenye ESPN FC. 'Alianza kuzungumzia wachezaji wa zamani na jinsi wamesahau.

"Inaonekana kwangu hapa kuna mtu ambaye amekuwa na sifa za kutosha kumpeleka mwezini na kurudi, na ni sawa kwa sababu kwa sehemu kubwa amekuwa na kipaji, lakini bado katika kipindi hiki ambacho yeye mwenyewe hajafanya vizuri na hajafanya hivyo." t marshalled the back four vizuri sana, anaonekana kuwa na akili kidogo kutokana na ukosoaji.

'Nilifikiri hayo yalikuwa mahojiano ya kuvutia sana, si kwamba kulikuwa na maneno mengi yaliyosemwa lakini ilikuwa tu majibu yake.

'Namaanisha Des Kelly katika BT hata hakumuuliza kuhusu ukosoaji huo, hakukuwa na swali kuhusu hilo, aliibua tu. Hivyo ni wazi ni katika akili yake.

'Pia alisema, "hatuzingatii kile kinachosemwa nje ya kuta hizi", ni wazi anaelewa!

"Ilinivutia sana kama mtu ambaye kimsingi amekuwa na sifa zote duniani na Liverpool wameingia kwenye njia mbovu ambayo amekuwa sehemu yake, na ni wazi amekuwa na akili kidogo kutokana na ukosoaji huo, hakuna shaka. kuhusu hilo.'

Hata hivyo, mchambuzi mwenza wa Burley, Nicol alidai Van Dijk alikuwa na haki ya kuwa 'mchokozi' kwani beki huyo wa zamani wa kulia wa Liverpool alitumai majibu ya Mholanzi huyo yatamsaidia kurejea katika ubora wake.

Nicol alisema: 'Unapocheza, huelewi kinachoendelea kwenye vyombo vya habari na kama mtu yeyote, iwe kwenye gazeti au kwenye TV, akikukosoa, hupendi. Bila shaka wewe ni mjanja.

'Craig alikuwa sahihi na kile alichosema kuhusu sifa hizo, lakini ni vigumu wakati wa mchana unapocheza kucheza, "vizuri, nimekuwa na sifa nyingi kwa hivyo ninapaswa kuchukua ukosoaji. ”

'Hiyo tu si jinsi wewe ni waya. Ikiwa mtu anakukosoa, unataka kuzirejesha na unataka kuzionyesha kila mara.

'Kwa hivyo nadhani kwa njia fulani ambazo zinaweza kumsaidia Virgil van Dijk. Kwa sababu ni wazi iliinua pua yake. Na unajua nini, ikiwa hiyo itamfanya arudi kuwa Virgil van Dijk ambaye tulimsifu basi ni sawa kwangu.'

Kikosi cha Klopp, ambacho Napoli kilipoteza mchezo wao wa mwisho baada ya mechi za Ligi Kuu ya England kufutwa baada ya kifo cha Malkia, walianza kufunga kupitia kwa Mohamed Salah, huku Mohammed Kudus akisawazisha kabla ya Matip kufunga bao la dakika za mwisho.

No comments: