2023: Mwimbaji Timi Dakolo anaonya wanasiasa dhidi ya kujaribu kudanganya kizazi hiki - Songstz

Ping

2023: Mwimbaji Timi Dakolo anaonya wanasiasa dhidi ya kujaribu kudanganya kizazi hiki


 2023: Mwimbaji Timi Dakolo anaonya wanasiasa dhidi ya kujaribu kudanganya kizazi hiki

Huku uchaguzi mkuu wa 2023 ukikaribia, mwimbaji Timi Dakolo amewataka wanasiasa kutambua kuwa kukipumbaza kizazi hiki cha Wanigeria ni kazi ngumu sana.

 

Katika tweet aliyoshiriki, Timi alitoa maoni kwamba hata haiwezekani kwani Wanigeria sasa wanafahamu na wana ujuzi. Tweet yake inasomeka;

"Ndugu wanasiasa, kudanganya kizazi hiki ni kazi ngumu sana. I mean Karibu haiwezekani. Tuna ufahamu na ufahamu.”

 

2023: Kupumbaza kizazi hiki ni kazi ngumu sana - Mwimbaji Timi Dakolo awaonya wanasiasa

No comments: